8. Rere àti ẹni ìdúró ṣinṣin ní Olúwa:nítorí náà ó kọ́ àwọn ẹlẹ́sẹ̀ ni ọ̀nà náà.
9. Ó ṣe amọ̀nà àwọn onírẹ̀lẹ̀ ni ohun tí ó dára,ó sì kọ́ àwọn onírẹ̀lẹ̀ ní ọ̀nà Rẹ̀.
10. Gbogbo ipa ọ̀nà Olúwa ni ìfẹ́ àti òdodo tí ó dúró ṣinṣin,fún àwọn tí ó pa májẹ̀mú àti ẹ̀rí Rẹ̀ mọ́.
11. Nítorí orúkọ Rẹ̀, áà! Olúwa,dárí ẹ̀bi ẹ̀ṣẹ̀ mi jìn mí, nítorí tí ó tóbi.
12. Àwọn wo ni ó bẹ̀rù Olúwa?Yóò kọ wọn ní ọ̀nà èyí tí wọn yóò yàn.
13. Wọn yóò lo ọjọ́ wọn nínú àlàáfíà,àwọn ọmọ wọn yóò sì gba ilẹ̀ náà.
14. Olúwa fi ọkàn tán, àwọn tí o bẹ̀rù u Rẹ̀;ó sọ májẹ̀mú Rẹ̀ di mímọ̀ fún wọn.