Jóòbù 37:11-16 Bíbélì Mímọ́ ní Èdè Yorùbá Òde Òní (BMY)

11. Pẹ̀lúpẹ̀lú ó fi omi púpọ̀ múàwọ̀sánmọ̀ wúwo, a sì túàwọ̀sánmọ̀ ìmọ́lẹ̀ rẹ̀ ká ara wọn.

12. Àwọn wọ̀nyí i káàriri nípà ìlànàrẹ̀, kí wọn kí ó lé ṣe ohunkohuntí ó pa láṣẹ fún wọn lórí ilẹ̀ ayé.

13. Ó mú àwọ̀sánmọ̀ wá, ìbá ṣẹ fúnìkìlọ̀, tàbí omi wá sí ayé láti fi ìfẹ́ rẹ̀ hàn.

14. “Jóòbù, dẹtí sílẹ̀ sí èyí; dúró jẹ́ẹ́ kío sì ro iṣẹ́ ìyanu Ọlọ́run.

15. Ìwọ mọ àkókò ìgbà tí Ọlọ́run sọwọ́n lọ́jọ̀, tí ó sì mú ìmọ́lẹ̀ àwọ̀sánmọ̀ rẹ̀ dán?

16. Ìwọ mọ ti àwọ̀sánmọ̀ í fòó lọ,iṣẹ́ ìyanu ẹni tí ó pé ní ìmọ̀?

Jóòbù 37